ข่าวประชาสัมพันธ์
ตรวจเยี่ยมผู้ประสบภัย 3 ธค 64
30 พฤศจิกายน 542
2726
วันศุกร์ที่ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2564 นายจรงค์ ชุมสุข นายกเทศมนตรีตำบลกรูด ลงพื้นที่หมู่ที่ 7 บ้านแม่โมกข์ ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจผู้ประสบอุทกภัย จากอิทธิพลของมรสุมตะวันออกเฉียงเหนือที่พัดปกคลุมอ่าวไทยและภาคใต้กำลังแรง ที่ส่งผลให้น้ำล้นตลิ่งเข้าท่วมในพื้นที่ และตรวจสอบปริมาณน้ำในพื้นที่เพื่อหาแนวทางแก้ไขต่อไป
![](/storage/uploads/2199-ข่าวประชาสัมพันธ์_page-0001.jpg)
![](/storage/uploads/2200-ข่าวประชาสัมพันธ์_page-0002.jpg)
![](/storage/uploads/2201-ข่าวประชาสัมพันธ์_page-0003.jpg)
![](/storage/uploads/2202-S__5349410.jpg)
![](/storage/uploads/2203-S__5349412.jpg)
![](/storage/uploads/2204-S__5349413.jpg)
![](/storage/uploads/2205-S__5349414.jpg)
![](/storage/uploads/2206-S__5349415.jpg)