ข่าวประชาสัมพันธ์
การดำเนินการความปลอดภัยทางถนนและความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินของประชาชน (ซ่อมไฟฟ้าส่องสว่าง หมู่ที่ 4 ถนนไสใน-คลองมัน)
20 เมษายน 2565
2107
วันพุธ ที่ 20 เมษายน 2565 เวลา 10.00 น. นายจรงค์ ชุมสุข นายกเทศมนตรีตำบลกรูด มอบหมายให้ นายธนูศักดิ์ แพเพชรทอง รองนายกเทศมนตรีตำบลกรูด พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองช่าง เจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ลงพื้นที่ซ่อมบำรุงไฟฟ้าส่องสว่างบริเวณถนนสายไสใน - คลองมัน หมู่ที่ 4 ตำบลกรูด เพื่อความปลอดภัยในการใช้ถนน และความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินของประชาชน
![](/storage/uploads/2296-ข่าวประชาสัมพันธ์ ซ่อมไฟ_page-0001.jpg)
![](/storage/uploads/2297-278579963_1610616405977761_3592544752598298972_n.jpg)
![](/storage/uploads/2298-278580314_1610616375977764_6612935071263526786_n.jpg)
![](/storage/uploads/2299-278675646_1610616369311098_5213512403614881337_n.jpg)